Moyoyi da ke da ɗan ƙarfi na MANTEN Side, mota ce na musamman da ake amfani da shi a tare da ƙarfafa da kuma sakar da kewaya .. An yi amfani da shi a ƙarfafa a gida na sashen sha’awar da kuma tsabtace da kuma shiga motar ɓa ta wajen manyan aikinsu da kuma ɗan’uwa. Moyo ɗan ƙarami ne kuma ana amfani da shi wajen tsabtace a wurare da mazauni da kuma faki.
| YI TSAYI | ||
| Bayanin Ɗari | ||
| Sunan Abina | Kane Loader Garbage Truck | |
| Mai Ayyukan Koyu | GAREN YI | |
| Cikakken Chassis | ||
| Fram Chassis | Dongfeng, Foton, Sinotruk Howo, ISUZU, FAW, BORTH BENZ, JAC, CAMC | |
| Nau'in drive | 4X2, 6X4, 8X4, 4X4, 6X6, 8X8 | |
| Fire inni | Cummins, ISUZU, Wechai, Yuchai, Yunnei | |
| Farawa | Sauri, ZF, ATM/AM | |
| Tare | Ɗauka, Biye | |
| Bayani na jiki | ||
| Bin | Ɗaukawa | 2m3 zuwa 20 m3 |
| Bayanin Tank | 4 mm / 5 mm Q235 Carbon adael / Stains | |
| Hanyoyi na kāra | A nazarin ɗaukan buketi | |
| Hanal | Fanel guda a baya, nazarin hankali ɗaya a baya | |
| Tarefa nara | Mai shirya da shiryuwar iska, nazarin hydraulic da nazarin aiki. | |
| Loda, rufa da hariwa farat ɗaya, dukan mutun 1 | ||
| Saboda haka, a guje wa kowace lalata a lokacin da ake yi. | ||
| Babbar Matsa, Gaskata Mai kyau, Aiki daidai | ||
| ( 1 Tassaluniyawa) | ||
| Fanel na Ɗaukawa na Jariki | ||
| Lokaci da kewaye <14~18s | ||
1. Abin da aka sani don ƙofar a bãya: ginin daidai ne kuma mai daidaita, wanda ya fi sauƙi a haɗi da tassuna dabam dabam dabam.
2. Daidai nazarin dũkiyyar perfromance: yana riga mai da hankalin cilinda da nazarin ɗaki, babu kurtarwa. babu mai aiki na maji, rayuwa mai tsawon hidima, aiki mai amincewa da tabbaci.
3. Babu shawarar: an shirya a wasiƙa na bincike bidiyo don a kula da aikin aiki wajen ɗaurawa da ɓoye, da aka gano ƙoƙari da baƙin ciki da kuma aiki na fito.